พิธีเปิดการแข่งกีฬาภายในมหาวิทยาลัยเกริก “ร่มพฤกษ์เกมส์ 2022”
สำนักกิจการนักศึกษาได้จัดการแข่งกีฬาภายในมหาวิทยาลัยเกริก “ร่มพฤกษ์เกมส์ 2022” โดยได้รับเกียรติจาก ศาสตราจารย์ดร.นายแพทย์กระแส ชนะวงศ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเกริก เปิดประธานเปิดงาน พร้อมด้วยรองศาสตราจารย์สุพัฒน์ ธีรเวชเจริญชัย รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ MR. LI SHAOYUN ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายทรัพย์สิน MR. WANG CHANGMING ผู้บริหารมหาวิทยาลัยเกริกเข้าร่วมในงานเปิดพิธี
กิจกรรมภายในงานมีการเดินเดินพาเหรดจาก 3 คณะสี โชว์เต้นปอมปอมเชียร์ และโชว์ประกวดเต้นลีดเดอร์เพลงมาร์ชมหาวิทยาลัย การจัดงานในครั้งนี้มีน้อง ๆ นักศึกษาเข้าร่วมพิธี และการลงแข่งขันกีฬากันอย่างมากมาย
>>> ประมวลภาพกิจกรรมการแข่งกีฬาภายในมหาวิทยาลัยเกริก “ร่มพฤกษ์เกมส์ 2022”